[CLVF - Crystal Liu Vietnamese Fanclub]
Bạn là thiên thần nào? Welcomeletter
Bạn là thiên thần nào? Welcomeletter
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang ChủTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Hiện CLVF đã chuyển host sang http://luudiecphivn.net. CLVFans vui lòng đăng ký lại nick mới cũng như tiếp tục đóng góp cho diễn đàn nhé.

Share | 

Bạn là thiên thần nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
*Katarina*
Bạn sẽ còn tiếp tục đóng góp cho CLVF chứ?
Bạn sẽ còn tiếp tục đóng góp cho CLVF chứ?
*Katarina*

Nữ
Điểm thưởng : 0

Bạn là thiên thần nào? Vide
Bài gửiTiêu đề: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyMon Feb 23, 2009 11:12 pm

Ngày xửa ngày xưa... đã từng có thời trên Trái đất toàn thiên thần sinh sống. Rồi họ cắt bỏ đi đôi cánh để trở thành con người. Ngày nay, mỗi người đều có một chút dòng máu thiên thần trong mình.
Vậy bạn thuộc loại thiên thần nào?

Hãy chọn trong 12 đáp án của bài trắc nghiệm. Trong số đáp ấy có 1 đáp án bí mật, hãy thử tìm xem.

1. Bạn thích màu gì nhất ở đây ?
a. Hồng
b. Bạc
c. Trắng
d. Đen

2. Thú cưng bạn yêu thích ?
a. Mèo
b. Chuột bạch
c. Hổ
d. Cún con

3. Khi có cuộc chiến tranh giữa thiên thần và ác quỷ , thứ vũ khí bạn dùng :
a. Kiếm
b. Phép thuật
c. Mưu mẹo
d. Không dùng gì hết

4. Bạn thấy mình giải quyết công việc như thế nào ?
a. Rất tốt
b. Tốt
c. Tàm tạm
d. Dở tệ

5. Bạn có thích chiến tranh không ?
a. Thix lém
b. Thường khi thui
c. Không bao giờ
d. Chưa hề nghĩ đến việc đó

6. Bạn có nhiều tham vọng không ?
a. Có
b. Có 1 chút
c. Sơ sơ
d. Không bao giờ có

7. Bạn yêu ai nhất ?
a. Gia đình
b. Bạn bè
c. Người yêu
d. Tất cả mọi người tôi đều yêu thương hết

8. Khi bạn đang đi bạn gặp 1 người đánh cá bị chết đuối , bạn sẽ :
a. Cứu người đó
b. Phân vân 1 lát rùi mới cứu
c. Không cứu, đi lun
d. Ăn cắp cá của họ

9. Trong các thiên thần, bạn thích nhất thiên thần nào ?
a. Tình yêu
b. Chúa trời
c. Hữu cơ
d. Tất cả

10. Bạn có bao giờ làm phật ý ai chưa ?
a. Có
b. Lâu lâu cũng có
c. Thường thui
d. Không bao giờ

11. Đối zới bạn, cái gì là quý nhất ?
a. Nước
b. Thời gian
c. Thức ăn
d. Của cải

12. Tội ác, điều xấu, mưu mẹo, tham lam điều là của ác quỷ phải hok ?
a. Chắc chắn rùi !
b. 1 phần thui
c. Không hẳn
d. Thiên thần mới có

Kết quả :

Đa phần là a : Bạn chỉ mang một nửa dòng máu thiên thần. Bạn tôn trọng Chúa trời, nhưng không tôn sùng Chúa trời. Bạn tuân theo luật lệ của thiên đường để giúp đỡ con người. Và bạn cũng sẵn sàng phá bỏ luật lệ của thiên đường nếu cần thiết để đứng về phía con người. Bạn không hoàn hảo. Và bạn chấp nhận sự không hoàn hảo của mình như là một đặc điểm giúp bạn trở thành một cá nhân độc nhất vô nhị trên đời. Trong mắt bạn cuộc đời không chỉ có hai màu trắng và đen, nhờ vậy, bạn có thể chấp nhận nhiều quan điểm với một tấm lòng rộng mở. Bạn không thể bay, nhưng bù lại, bạn biết được những điều thú vị nhất của hạ giới --> Thiên thần hữu cơ là bạn

Đa phần là b : Bạn chẳng sống vì ai. Chẳng vì thiên đường. Chẳng vì địa ngục. Chẳng vì hạ giới. Bạn sống vì vinh quang. Bạn lướt qua những trận chiến, thổi vào lòng những chiến binh hào khí, cất giọng hát để ngợi ca những kẻ dám đi tìm cái chết vinh quang và cao quý. Bạn là người dám sống và dám chết vì lý tưởng, dám hy sinh bản thân, thậm chí cả người thân vì một điều cao quý hơn, cho dù đó là Tổ quốc hay là Nhân loại. Con đường bạn đi là con đường cô độc, bởi bạn rất khó tìm được người tri kỷ chấp nhận ở vị trí thứ hai sau những mục tiêu mà bạn cho là lý tưởng --> Bạn là thiên thần hộ mệnh

Đa phần là c : Tự do là điều quan trọng nhất với bạn, và bầu trời là nơi sống của bạn. Luật lệ của thiên đường không trói buộc được bạn. Bạn sẽ yêu người mà bạn muốn yêu, bảo vệ người mà bạn muốn bảo vệ, dù đó có là quỷ dữ. Bạn sẵn sàng chống lại bất cứ điều gì cản bước bạn đi, dù đó có là Chúa trời. Cuộc sống dành cho bạn nhiều ân huệ, bởi bạn là loại người dám sống, dám trải nghiệm, dám vấp ngã. Nhưng cuộc sống cũng đối xử với bạn một cách tàn nhẫn, bởi chẳng có điều gì đạt được mà không phải trả giá, và tự do là một trong những thứ đắt nhất trên đời --> Bạn là thiên thần bảo hộ

Đa phần là d : Mỗi người đều có mặt tốt. Còn bạn thì một chút cũng chẳng có. Bạn thích giang dộng đôi cánh đen của mình khi ánh mặt trời đã lụi tàn và màn đêm bao trùm lên tất cả. Bạn yêu cái Ác và ghét cái Thiện. Hòa bình làm cho bạn ghê tởm, và máu là thứ mang màu sắc huyền duyệu nhất trên đời. Bạn căm ghét Chúa trời và ghê tởm những thiên thần ánh sáng. Bạn cười nhạo luật lệ của thiên đường và hiểu rất rõ rằng thứ luật lệ duy nhất có ý nghĩa là luật lệ do chính bạn tạo nên. Đối với bạn, thế giới là dành cho kẻ mạnh. Kẻ yếu chỉ có hai sự lựa chọn: Hoặc phục tùng, hoặc biến mất vĩnh viễn --> bạn là ax quỷ

Bằng nhau : Bạn không là bóng tối, cũng không là ánh sáng. Bạn không phải là người vô cùng tốt đẹp mà cũng chẳng phải là kẻ tồi tệ nhất. Bạn chấp nhận cuộc đời với cả mặt tốt và mặt xấu của nó. Bạn sử dụng sức mạnh thiên thần của mình để giúp đỡ mọi người, nhưng cũng có thể để làm tổn thương người khác để bảo vệ bản thân. Bạn sẵn sàng đến bên cạnh một người cần sự giúp đỡ, nhưng bạn cũng sẵn sàng quay lưng đi nếu việc đó gây rắc rối cho bạn. Bạn sống một cuộc sống vô tư và thanh thản, không làm phật ý Chúa trời, cũng không thu hút sự chú ý của các thiên thần bóng tối --> bạn là thiên thần bình thường
tiendat2612
Bạn có chắc mình là một thành viên tích cực không?
tiendat2612

Nam
Nickname : ¤»»——---¯--¶¯)år¶«--¯--¶«Ñîgh†--¯---——««¤:
Crystal's films I love : All
Điểm thưởng : 390

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyMon Feb 23, 2009 11:29 pm

Hô hô. Mình là thiên thần hữu cơ. Nhưng mờ thiên thần hữu cơ là gì vậy *Kata ????
http://manutd.com.vn
[Prin]
Admin
Công Chúa Pha Lê
Admin  Công Chúa Pha Lê
[Prin]

Nữ
Nickname : [Prin]cess - btw, i'm kind of awesome, u know? Bạn là thiên thần nào? 112259
Crystal's films I love : Tiên Kiếm Kỳ Hiệp
Điểm thưởng : 15688

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyTue Feb 24, 2009 7:03 am

@ tiendat: prin cũng là thiên thần hữu cơ nà Bạn là thiên thần nào? 369762 (thiên thần mà sao cười giống ác quỷ thế? Bạn là thiên thần nào? 481551 )
Thanks Katarina nhiều lắm nhé ^^
https://crystal-liuvf.forumvi.com
hoalongnu
Super Moderator
Super Moderator
hoalongnu

Nữ
Điểm thưởng : 341

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyTue Feb 24, 2009 6:00 pm

đáng nhẽ phải có bài trắc nhiệm bạn là ác quỷ nào thì hay hơn Bạn là thiên thần nào? 369762

1. a (mhững đồ của chị dùng hay có liên quan đến màu hồng Bạn là thiên thần nào? 109450: )
2. a (nhà chị nuôi 2 con mèo lận :Bạn là thiên thần nào? 870236:
3. a (vì thích xem những cảnh đấu kiếm Bạn là thiên thần nào? 109450: )
4. d (việc j mà vào tay chị thì chỉ có hỏng thêm thui Bạn là thiên thần nào? 109450: )
5. c ( có ai lại thích chiến tranh đâu nhỉ Bạn là thiên thần nào? 652434: )
6. b (tham vọng thì chắc ai cũng có, chẳng có nhiều thì cũng có ít :Bạn là thiên thần nào? 870236: )
7. a (định chọn d, nhưng nghĩ trong 3 cái mà chỉ được chọn 1 chị sẽ chọn gia đình)
8. c (hơi độc ác Bạn là thiên thần nào? 109450: but chị ko biết bơi, nếu mà xuống cứu đảm bảo chết chắc)
9. d (chẳng thích thiên thần nào cả nên chọn tất cả vậy Bạn là thiên thần nào? 109450: )
10. b (cái này cũng ko hay để ý nên ko biết, nhưng chắc cũng phải có)
11. a (ko có nước thì sao tồn tại được chứ Bạn là thiên thần nào? 652434: )
12. c (chắc cũng phải có ác quỷ tốt và xấu nữa chứ nhỉ Bạn là thiên thần nào? 109450: )

=> ừm, tổng kết lại có vẻ a vẫn chiếm nhiều hơn cả Bạn là thiên thần nào? 331835
tiendat2612
tiendat2612

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyWed Feb 25, 2009 12:00 pm

Hờ hờ. 4rum mình lắm thiên thần hữu cơ nhỉ! Mà thiên thần " hữu cơ " là cái gì vậy cà :3:
Crystal_Inmyheart
Super Moderator
Thần Tiên Tỷ Tỷ
Super Moderator  Thần Tiên Tỷ Tỷ
Crystal_Inmyheart

Nam
Nickname : Bi
Crystal's films I love : Thần Điêu Đại Hiệp
Điểm thưởng : 1043

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyWed Feb 25, 2009 1:17 pm

@tien dat thiên thần hữu cơ là thiên thần trùm hóa "hữu cơ" đóa Bạn là thiên thần nào? 369762
@all sac mình là thiên thần bảo hộ
tiendat2612
tiendat2612

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyFri Feb 27, 2009 6:06 pm

@Bi Bác cứ đùa Bạn là thiên thần nào? 369762 Em dốt hóa hữu cơ thì kinh khủng khiếp. Nếu đúng như bác dịch thì tốt quá Bạn là thiên thần nào? 481551
hoangtieuphong65
hoangtieuphong65

Nam
Điểm thưởng : 1886

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyFri Mar 06, 2009 11:18 am

Ha ha đúng đúng ha ha Ma yêu ác quỷ cùng là đồng đạo chốn cửu u địa ngục ta nằm chờ cơ hội một ngày kia màu máu nhuộm tam giới, màu đỏ huyền diệu nhưng thôi thúc mời gọi

ha ha đúng là ác quỷ

1. d
2. c
3. a
4. d
5. a
6. d
7. d
8. d
9. hok trả lời đã là ác ma còn íu thích thiên thần Bạn là thiên thần nào? 369762
10. a
11. d
12. d
http://dienanh.net
Thiên Thần
Super Moderator
---Tuyệt Tình Cốc Nữ Nhi---
Super Moderator  ---Tuyệt Tình Cốc Nữ Nhi---
Thiên Thần

Nữ
Nickname : Happy
Crystal's films I love : Thần Điêu Đại Hiệp ^^!!
Điểm thưởng : 875

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptyThu Apr 02, 2009 5:51 pm

Ya Ya !!! Happy là Thiên thần Hộ Mệnh , kais này zui đe'y ^^
Kid1214
Mạc Vị Xuân Tàn Hoa Lạc Tận
V.I.P nhất forum
Hoàng Tử Vũ Hội
Mạc Vị Xuân Tàn Hoa Lạc TậnV.I.P nhất forumHoàng Tử Vũ Hội
Kid1214

Nam
Nickname : Kid
Crystal's films I love : Thần Điêu Đại Hiệp
Điểm thưởng : 5409

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptySun Jun 28, 2009 7:19 am

hơ hơ, Kid trúng phần C là chủ yếu, đúng là yêu thích sự tự do và không thích bị ràng buộc thật
http://musiconline.plus.vn
Petsha
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
Petsha

Nữ
Nickname : Petsha
Crystal's films I love : Thần điêu đại hiệp
Điểm thưởng : 880

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptySun Nov 22, 2009 6:12 am

Trích dẫn :
Đa phần là d : Mỗi người đều có mặt tốt. Còn bạn thì một chút cũng chẳng có. Bạn thích giang dộng đôi cánh đen của mình khi ánh mặt trời đã lụi tàn và màn đêm bao trùm lên tất cả. Bạn yêu cái Ác và ghét cái Thiện. Hòa bình làm cho bạn ghê tởm, và máu là thứ mang màu sắc huyền duyệu nhất trên đời. Bạn căm ghét Chúa trời và ghê tởm những thiên thần ánh sáng. Bạn cười nhạo luật lệ của thiên đường và hiểu rất rõ rằng thứ luật lệ duy nhất có ý nghĩa là luật lệ do chính bạn tạo nên. Đối với bạn, thế giới là dành cho kẻ mạnh. Kẻ yếu chỉ có hai sự lựa chọn: Hoặc phục tùng, hoặc biến mất vĩnh viễn --> bạn là ax quỷ
He...he...Petsha là quỷ nè Bạn là thiên thần nào? 369762 Bạn là thiên thần nào? 369762 Bạn là thiên thần nào? 369762
zYn_kAts
Hãy tiếp tục ủng hộ CLVF nào !!!
Hãy tiếp tục ủng hộ CLVF nào !!!
zYn_kAts

Nam
Nickname : lOngzYn-Mas
Crystal's films I love : All films of Ss
Điểm thưởng : 242

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptySat Dec 19, 2009 11:34 pm

mình là thiên thần hộ mệnh...mình phục mình quá Bạn là thiên thần nào? 453567
@dtp65: bác nói hay quá dạy em mấy câu đi(nhận sư phọ nun)
prin chưa nói mình là thiên thần hay ác quỹ à Bạn là thiên thần nào? 8559
https://crystal-liuvf.forumvi.com/profile.forum?mode=viewprofi
gillgill
Admin
Love Fei & Eri
Admin  Love Fei & Eri
gillgill

Nữ
Điểm thưởng : 13137

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? EmptySun Dec 20, 2009 8:16 am

Trích dẫn :
Đa phần là a : Bạn chỉ mang một nửa dòng máu thiên thần. Bạn tôn trọng Chúa trời, nhưng không tôn sùng Chúa trời. Bạn tuân theo luật lệ của thiên đường để giúp đỡ con người. Và bạn cũng sẵn sàng phá bỏ luật lệ của thiên đường nếu cần thiết để đứng về phía con người. Bạn không hoàn hảo. Và bạn chấp nhận sự không hoàn hảo của mình như là một đặc điểm giúp bạn trở thành một cá nhân độc nhất vô nhị trên đời. Trong mắt bạn cuộc đời không chỉ có hai màu trắng và đen, nhờ vậy, bạn có thể chấp nhận nhiều quan điểm với một tấm lòng rộng mở. Bạn không thể bay, nhưng bù lại, bạn biết được những điều thú vị nhất của hạ giới --> Thiên thần hữu cơ là bạn

Đây thêm 1 thiên thần hữu cơ, sao nhìu thiên thần thế hem bík^^, mà nhìn chung nhà mình nhìn giống ác quỷ nhìu hơn Bạn là thiên thần nào? 372507
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn là thiên thần nào?   Bạn là thiên thần nào? Empty

Bạn là thiên thần nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang