[CLVF - Crystal Liu Vietnamese Fanclub]
Thứ Hai của bạn (7/12/09) Welcomeletter
Thứ Hai của bạn (7/12/09) Welcomeletter
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang ChủTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Hiện CLVF đã chuyển host sang http://luudiecphivn.net. CLVFans vui lòng đăng ký lại nick mới cũng như tiếp tục đóng góp cho diễn đàn nhé.

Share | 

Thứ Hai của bạn (7/12/09)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Petsha
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
Petsha

Nữ
Nickname : Petsha
Crystal's films I love : Thần điêu đại hiệp
Điểm thưởng : 880

Thứ Hai của bạn (7/12/09) Vide
Bài gửiTiêu đề: Thứ Hai của bạn (7/12/09)   Thứ Hai của bạn (7/12/09) EmptyMon Dec 07, 2009 1:03 pm

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Bạch Dương nên tạo ra cho mình sự hưng phấn trong ngày đầu tuần bằng cách gặt hái những thành công nhất định, sẽ rất thuận lợi và suôn sẻ trong hôm nay nhưng dường như bạn thiếu một chút động lực làm việc, đừng nên để mọi thứ trôi qua một cách lặng lẽ, hãy tạo cho bản thân sự hưng phấn cần thiết. Thời gian cuối ngày bạn hãy dành cho bạn bè hay những mối quan hệ mới nha.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Có thể một vài lời đề nghị cộng tác bất ngờ sẽ đến vào đầu ngày, bạn nên chớp lấy thời cơ thật nhanh, hưng phấn cộng thêm ý tưởng tốt và sự tập trung sẽ tạo ra nhiều kết quả tốt mà chính bản thân Kim Ngưu cũng không thể tin vào thành quả của mình. Hãy luôn ghi nhớ rằng bạn hoàn toàn có thể tạo ra những sự khác biệt nếu toàn tâm toàn ý.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Sẽ rất khó khăn cho bạn khi phải tự đưa ra sự lựa chọn cho mình, nhưng nếu có sự góp ý và tư vấn của bạn bè và người thân thì mọi việc sẽ dễ dàng hơn. Trong cuộc sống rất cần những mối quan hệ xã hội, bạn không thể nào sống mà thiếu những người bạn trong cuộc đời mình.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải nên học cách nhẫn nhịn trong những va chạm không cần thiết, đừng bao giờ để tính nóng nảy làm mất thời gian một cách vô ích. Hãy luôn giữ cho cái đầu ở trạng thái tỉnh táo nhất, có như vậy thì mọi chuyện mới có thể được giải quyết một cách nhanh chóng và đúng đắn nhất.

Sư Tử (23/7 - 22/Cool

Cuộc sống là một chuỗi những trải nghiệm, càng vấp ngã thì Sư Tử sẽ càng rèn luyện mình hơn nữa. Trong hôm nay dù có bất cứ khó khăn nào thì bạn cũng đừng nên e ngại mà hãy dũng cảm dấn thân, đó mới chính là phong cách của Sư Tử, sự dũng mãnh và một niềm tin mãnh liệt sẽ mang lại nhiều thành công lớn vào cuối ngày.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Nếu Xử Nữ đang dự tính triển khai kế hoạch nào sắp tới thì hãy chia sẻ với mọi người trong hôm nay, bạn sẽ nhận được khá nhiều lời góp ý cũng như giúp đỡ cần thiết để có thực làm cho mọi việc trở nên hoàn hảo. Một điều quan trọng nữa cần phải nhớ là nên tỏ ra thái độ cầu tiến trong tất cả mọi chuyện, kể cả những lĩnh vực thế mạnh của mình nữa, có nhiều kinh nghiệm quý giá sẽ học hỏi được trong hôm nay đấy.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Có thể Thiên Bình sẽ nhận được một số bất ngờ từ những thành viên trong gia đình, đó có thể là những món quà ý nghĩa hay những cử chỉ yêu thương, quan tâm. Ngoài ra, bạn cũng nên chủ động tạo cho mình không khí làm việc thật thoải mái, nghe bản nhạc yêu thích hay tìm một góc yên tĩnh trong quán cafe để giải quyết công việc cũng là một cách hay.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Cảm xúc tình yêu thăng hoa sẽ làm cho không khí ngày đầu tuần mới trở nên cực kỳ hưng phấn mà mang nhiều màu sắc vui tươi. Năng suất làm việc của Hổ Cáp trong hôm nay sẽ không ai có thể đuổi kịp được đâu, bạn nên nhân dịp này ghi điểm để tạo cho bản thân cơ hội thăng tiến trong công việc nữa nha. Một ngày thành công ngoài mong đợi.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nếu muốn thành công trong hôm nay thì Nhân Mã phải tranh thủ được sự đồng thuận của tất cả mọi người, bạn cần phải linh hoạt điều chỉnh kế hoạch công việc trên tinh thần cầu tiến. Hãy cố gắng và tự tin vào bản thân, vì năng lực của bạn hoàn toàn có thể làm được và làm rất tốt.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết sẽ gặp nhiều khó khăn trong ngày mới, sẽ mất khá nhiều thời gian để có thể hoàn thành hết tất cả mọi việc, nhưng hãy tạo cho mình một không khí làm việc vui vẻ, sẽ khá là có ích một khi bạn thiếu động lực tiếp tục hay tỏ ra chán nản đó. Thời gian cuối ngày nên dành riêng cho bản thân mà thôi, xem một bộ phim yêu thích hay quây quần bên gia đình cũng là cách hay để giải tỏa căng thẳng.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Ngay từ đầu ngày Bảo Bình hãy lên một kế hoạch thật cụ thể cho ngày mới, điều này thật cần thiết vì nó sẽ giúp bạn hạn chế và kiểm soát được bất kỳ rủi ro phát sinh nào. Ngoài ra cũng nên chú ý tới vấn đề phát ngôn trong giao tiếp nữa nha, bạn đừng dùng từ quá nặng nề vì sẽ làm tổn thương đến người khác.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Những hoạch định sai lầm có thể mang lại nhiều hậu quả lớn không thể khắc phục được, cơ hội và thách thức sẽ luôn song song cùng tồn tại trong hôm nay. Điều mà Song Ngư cần phải làm là chủ động né tránh những khó khăn từ xa một cách hiệu quả, muốn làm được như vậy thì bạn phải bớt chút thời gian đầu ngày để lên cho bản thân một kế hoạch cụ thể cho ngày mới.
zYn_kAts
Hãy tiếp tục ủng hộ CLVF nào !!!
Hãy tiếp tục ủng hộ CLVF nào !!!
zYn_kAts

Nam
Nickname : lOngzYn-Mas
Crystal's films I love : All films of Ss
Điểm thưởng : 242

Thứ Hai của bạn (7/12/09) Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ Hai của bạn (7/12/09)   Thứ Hai của bạn (7/12/09) EmptySat Dec 19, 2009 11:07 pm

các cái này thì đọc nhiều rồi nhưng mà vẫn thanks petsha nhiều Thứ Hai của bạn (7/12/09) 652434:
@petsha: bạn thử lên google seach sieu boi toan bạn sẽ nhận được những lời rất thực tế Thứ Hai của bạn (7/12/09) 369762
https://crystal-liuvf.forumvi.com/profile.forum?mode=viewprofi

Thứ Hai của bạn (7/12/09)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang